Leit
Starfsmenn - Sensa
18673
page-template-default,page,page-id-18673,ajax_fade,page_not_loaded,,qode_grid_1300,side_menu_slide_with_content,width_270,qode_popup_menu_push_text_right,qode-theme-ver-16.8,qode-theme-bridge,wpb-js-composer js-comp-ver-5.6,vc_responsive
 

Starfsmenn

Hjá Sensa starfar reynslumikill
hópur sérfræðinga með hátt þekkingarstig

Alexander Picchietti

Miðlægur rekstur

alex@sensa.is
+3544251630

Alfreð Ellertsson

Sala og viðskiptastýring

alfrede@sensa.is
+3544251663

Alfreð Símonarson

Rekstrarþjónusta

alfreds@sensa.is
+3544251585

Andri Tryggvason

Sérfræðiþjónusta

at@sensa.is
+3544251546

Andri Örvar Baldvinsson

Sérfræðiþjónusta

andri@sensa.is
+3544251507

Andri Þór Halldórsson

Sérfræðiþjónusta

andrih@sensa.is
+3544251545

Arnar Jónasson

Sala og viðskiptastýring

arnarj@sensa.is
+3544251662

Atli Freyr Víðisson

Rekstrarþjónusta

atliv@sensa.is
+3544251668

Atli Örn Gunnarsson

Tækniborð

atligunnars@sensa.is
+3544251700

Ágúst Alfonsson

Tækniborð

aa@sensa.is
+3544251700

Ágúst Kristinn Arnlaugsson

Miðlægur rekstur

agustkri@sensa.is
+3544251551

Árni Freyr Erlingsson

Rekstrarþjónusta

arnife@sensa.is
+3544251530

Ásgeir Lárus Ágústsson

Miðlægur rekstur

asgeirag@sensa.is
+3544251620

Baldvin Ósmann Brynjólfsson

Tækniborð

baldvinb@sensa.is
+3544251700

Benedikt Gabríel Egilsson

Miðlægur rekstur

benedikt@sensa.is
+3544251631

Bergsteinn Kristján Árnason

Rekstrarþjónusta

bergsteinna@sensa.is
+3544251667

Bjarni Guðmundsson

Tækniborð

bjarnigud@sensa.is
+3544251700

Björgvin Þorgrímsson

Miðlægur rekstur

bjorgvin@sensa.is
+3544251607

Bogi Fjalar Sigurðsson

Miðlægur rekstur

bogi@sensa.is
+3544251561

Bragi Bragason

Miðlægur rekstur

brabra@sensa.is
+3544251634

Böðvar Guðmundsson

Rekstrarþjónusta

bodvarg@sensa.is
+3544251541

Daníel Ingi Stefánsson

Sérfræðiþjónusta

daniel@sensa.is
+3544251526

Daníel Magnússon

Rekstrarþjónusta

danielm@sensa.is
+3544251572

Daníel Rúnar Friðþjófsson

Rekstrarþjónusta

danielf@sensa.is
+3544251603

Davíð Elvar Marinósson

Sala og viðskiptastýring

david@sensa.is
+3544251505

Davíð Steinn Geirsson

Rekstrarþjónusta

dsg@sensa.is
+3544251638

Davíð Valsson

Tækniborð

davidv@sensa.is
+3544251700

Dúna Árnadóttir

Fjármál og rekstur

duna@sensa.is
+3544251640

Edda Laufey Bjarnadóttir

Fjármál og rekstur

edda@sensa.is
+3544251622

Einar Ágúst Baldvinsson

Miðlægur rekstur

einar@sensa.is
+3544251584

Elías Arnar Þorsteinsson

Sala og viðskiptastýring

elias@sensa.is
+3544251515

Elísabet Huld Ragnarsdóttir

Fjármál og rekstur

elisabetr@sensa.is
+3544251633

Elvar Már Sigurgíslason

Sérfræðiþjónusta

elvar@sensa.is
+3544251512

Eva Björk Gunnarsdóttir

Tækniborð

evabg@sensa.is
+3544251700

Eva Lind Matthíasdóttir

Rekstrarþjónusta

eva@sensa.is
+3544251525

Eyjólfur Ólafsson

Sala og viðskiptastýring

eyjolfurol@sensa.is
+3544251562

Eyjólfur Þór Guðmundsson

Rekstrarþjónusta

eyjolfur@sensa.is
+3544251547

Eyþór Ívarsson

Miðlægur rekstur

eythori@sensa.is
+3544251570

Finnur Eiríksson

Sérfræðiþjónusta

finnur@sensa.is
+3544251522

Freyr Guðjónsson

Miðlægur rekstur

f@sensa.is
+3544251641

Garðar Arnarsson

Miðlægur rekstur

gardara@sensa.is
+3544251559

Gerald Andrew Hounslow

Miðlægur rekstur

gerald@sensa.is
+3544251574

Gerður Mekkín Gunnarsdóttir

Rekstrarþjónusta

gerdurg@sensa.is
+3544251536

Gísli Finnsson

Rekstrarþjónusta

gislif@sensa.is
+3544251534

Gísli Hildibrandur Guðlaugsson

Rekstrarþjónusta

gisli@sensa.is
+3544251612

Grétar Gíslason

Miðlægur rekstur

gretar@sensa.is
+3544251566

Guðmundur Haukur Jóhannsson

Rekstrarþjónusta

gummihj@sensa.is
+3544251604

Guðmundur Már Kristjánsson

Miðlægur rekstur

gudmmk@sensa.is
+3544251637

Guðmundur S. Bergmann

Sala og viðskiptastýring

gbergmann@sensa.is
+3544251516

Guðmundur Stefán Björnsson

Ferlar og öryggi

gsb@sensa.is
+3544251610

Guðmundur Þór Jóhannsson

Sérfræðiþjónusta

gummi@sensa.is
+3544251503

Gunbold Gunnar Bold

Sala og viðskiptastýring

gunbold@sensa.is
+3544251615

Gunnar Sigurðsson

Sala og viðskiptastýring

gsigurds@sensa.is
+3548241040

Gunnar Smith

Sérfræðiþjónusta

gunnarsm@sensa.is
+3544251539

Gustav Helgi Haraldsson

Sérfræðiþjónusta

gustav@sensa.is
+3544251520

Hafsteinn Hafsteinsson

Sérfræðiþjónusta

haddi@sensa.is
+3544251509

Hafsteinn Ingvarsson

Rekstrarþjónusta

hafsteinni@sensa.is
+3544251627

Hafsteinn Sigmarsson

Ferlar og öryggi

hafsteinnsig@sensa.is
+3544251533

Hafþór Hilmarsson O’Connor

Sérfræðiþjónusta

haffi@sensa.is
+3544251511

Haukur Jónsson

Sala og viðskiptastýring

haukurjo@sensa.is
+3544251528

Haukur Steinn Ólafsson

Rekstrarþjónusta

haukurso@sensa.is
+3544251653

Haukur Þórðarson

Sérfræðiþjónusta

haukur@sensa.is
+3544251508

Hákon Gíslason

Rekstrarþjónusta

hakong@sensa.is
+3544251623

Helgi Már Sæmundsson

Sérfræðiþjónusta

helgims@sensa.is
+3544251576

Hjalti Þór Hannesson

Miðlægur rekstur

hjaltithor@sensa.is
+3544251700

Hlíðar Aron Sigurðsson

Rekstrarþjónusta

hlidars@sensa.is
+3548446854

Hrafnkell Brimar Hallmundsson

Sérfræðiþjónusta

hrafnkellh@sensa.is
+3544251587

Hrefna Kap Gunnarsdóttir

Tækniborð

hrefna@sensa.is
+3544251700

Hulda Rut Ársælsdóttir

Sala og viðskiptastýring

hulda@sensa.is
+3544251565

Hörður Jóhannsson

Sérfræðiþjónusta

hordur@sensa.is
+3544251523

Ingimundur Gunnar Níelsson

Sérfræðiþjónusta

ingimundurn@sensa.is
+3544251575

Ingólfur Björn Guðmundsson

Fjármál og rekstur

ingolfurg@sensa.is
+3544251613

Ívar Hákonarson

Sala og viðskiptastýring

ivar@sensa.is
+3544251649

Jóhann Þór Halldórsson

Miðlægur rekstur

jha@sensa.is
+3544251617

Jóhanna Íris Jakobsdóttir

Tækniborð

johanna@sensa.is
+3544251628

Jón Gunnlaugur Sævarsson

Rekstrarþjónusta

jongs@sensa.is
+3544251586

Jón Heiðar Baldvinsson

Miðlægur rekstur

jhb@sensa.is
+3544251614

Jón Ragnar Vilhjálmsson

Rekstrarþjónusta

jr@sensa.is
+3544251532

Jónatan Þór Jónasson

Sérfræðiþjónusta

jonatan@sensa.is
+3544251513

Justin Roberts

Rekstrarþjónusta

justinr@sensa.is
+3544251592

Karl Axel Kristjánsson

Tækniborð

karlaxel@sensa.is
+3544251700

Kolbeinn Sveinbjarnarson

Tækniborð

kolbeinns@sensa.is
+3544251639

Kristinn Ingvarsson

Miðlægur rekstur

kiddi@sensa.is
+3544251529

Kristinn Rafn Elísson

Miðlægur rekstur

kristinnre@sensa.is
+3544251552

Kristján B Otterstedt

Miðlægur rekstur

kristjano@sensa.is
+3544251608

Kristján Ólafur Eðvarðsson

Sérfræðiþjónusta

kristjan@sensa.is
+3544251506

Lena Hulda Nilsen

Fjármál og rekstur

lena@sensa.is
+354 8220535

Lilja Björk Sigmundsdóttir

Tækniborð

liljabs@sensa.is
+3544251700

Linda Dögg Guðmundsdóttir

Sala og viðskiptastýring

lindag@sensa.is
+3544251624

Logi Huldar Gunnlaugsson

Fjármál og rekstur

logi@sensa.is
+3544251632

Magnús Bjarni Geirsson

Sérfræðiþjónusta

magnusbg@sensa.is
+3544251616

Magnús Gylfi Hilmarsson

Rekstrarþjónusta

magnusgh@sensa.is
+3544251578

Magnús Örn Stefánsson

Sala og viðskiptastýring

maggi@sensa.is
+3544251517

Ólafur Ísaksson

Miðlægur rekstur

oli@sensa.is
+3544251636

Ómar Henningsson

Sérfræðiþjónusta

omar@sensa.is
+3544251501

Ómar Örn Magnússon

Sérfræðiþjónusta

omarm@sensa.is
+3544251655

Pálína Björnsdóttir

Sala og viðskiptastýring

palina@sensa.is
+3544251527

Páll Þórir Beck

Rekstrarþjónusta

pallbeck@sensa.is
+3544251590

Pétur Óskar Hjörleifsson

Tækniborð

petur@sensa.is
+3544251700

Ragnar Már Vilhjálmsson

Sala og viðskiptastýring

ragnar@sensa.is
+3544251666

Róbert Orri Skúlason

Tækniborð

roberto@sensa.is
+3544251700

Sigrún Hilmarsdóttir

Tækniborð

sigrunhil@sensa.is
+3544251700

Sigurborg Gunnarsdóttir

Ferlar og öryggi

sigurborg@sensa.is
+3544251514

Sigurður Heimisson

Tækniborð

sigurdurh@sensa.is
+3544251700

Sigurður Magnús Jónsson

Sala og viðskiptastýring

siggi@sensa.is
+3544251502

Sigurgeir Þorbjarnarson

Sérfræðiþjónusta

siggiv@sensa.is
+3544251537

Símon Pétur Sigurðsson

Tækniborð

simon@sensa.is
+3544251644

Snorri Gunnar Sigurðarson

Tækniborð

snorrig@sensa.is
+3544251660

Snorri Páll Jónsson

Sala og viðskiptastýring

snorri@sensa.is
+3544251656

Stefán Ingi Árnason

Tækniborð

stefanar@sensa.is
+3544251700

Sturla Már Helgason

Tækniborð

sturla@sensa.is
+3544251700

Sveinn Anton Jensson

Tækniborð

sveinnje@sensa.is
+3544251700

Trausti Veigar Hilmarsson

Tækniborð

traustivh@sensa.is
+3544251700

Valgerður Hrund Skúladóttir

Yfirstjórn

valgerdur@sensa.is
+3544251510

Valtýr Elías Valtýsson

Ferlar og öryggi

valtyrv@sensa.is
+3544251597

Vignir Benediktsson

Sala og viðskiptastýring

vignir@sensa.is
+3544251518

Viktor Gunnar Edvardsson

Sala og viðskiptastýring

Viktor@sensa.is
+3544251504

Þorbjörn Smári Ívarsson

Sérfræðiþjónusta

smari@sensa.is
+3544251643

Þorsteinn Axel Halldórsson

Rekstrarþjónusta

thorsteinnh@sensa.is
+3544251618

Þröstur Sigurjónsson

Miðlægur rekstur

throstur@sensa.is
+3544251635

Örn Hróbjartsson

Rekstrarþjónusta

ornh@sensa.is
+3544251602

Örvar Guttormsson

Ferlar og öryggi

orvarg@sensa.is
+3544251543
Þessi síða notar vafrakökur
Samþykkja
Þessi síða notar vafrakökur
Samþykkja