Starfsmenn - Sensa
18673
page-template-default,page,page-id-18673,ajax_fade,page_not_loaded,,qode-theme-ver-16.1,qode-theme-bridge,wpb-js-composer js-comp-ver-5.4.7,vc_responsive
 

Starfsmenn

Hjá Sensa starfar reynslumikill
hópur sérfræðinga með hátt þekkingarstig

Alexander Picchietti

Sérfræðingur

Miðlægur rekstur

alex@sensa.is

Alfreð Ellertsson

Sölusérfræðingur

Sala og viðskiptastýring

alfrede@sensa.is

Alfreð Símonarson

Netsérfræðingur

Rekstrarþjónusta

alfreds@sensa.is

Andri Tryggvason

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

at@sensa.is

Andri Örvar Baldvinsson

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

andri@sensa.is

Ari Þór Guðmannsson

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

ari@sensa.is

Arnar Jónasson

Viðskiptastjóri

Sala og viðskiptastýring

arnarj@sensa.is

Atli Freyr Víðisson

Tæknimaður

Tækniborð

atliv@sensa.is

Ágúst Alfonsson

Sérfræðingur

Tækniborð

aa@sensa.is

Ágúst Kristinn Arnlaugsson

Sérfræðingur

Miðlægur rekstur

agustkri@sensa.is

Árni Freyr Erlingsson

Sérfræðingur

Rekstrarþjónusta

arnife@sensa.is

Ásgeir Lárus Ágústsson

Kerfisfræðingur

Miðlægur rekstur

asgeirag@sensa.is

Baldvin Ósmann Brynjólfsson

Tæknimaður

Tækniborð

baldvinb@sensa.is

Benedikt Gabríel Egilsson

Sérfræðingur

Miðlægur rekstur

benedikt@sensa.is

Bergsteinn Kristján Árnason

Sérfræðingur

Rekstrarþjónusta

bergsteinna@sensa.is

Bjarni Baldursson

Microsoft sérfræðingur

Miðlægur rekstur

bjarni@sensa.is

Bjarni Guðmundsson

Kerfisstjóri

Tækniborð

bjarnigud@sensa.is

Björgvin Þorgrímsson

Sérfræðingur

Miðlægur rekstur

bjorgvin@sensa.is

Bogi Fjalar Sigurðsson

VMware sérfræðingur

Miðlægur rekstur

bogi@sensa.is

Bragi Bragason

Sérfræðingur

Miðlægur rekstur

brabra@sensa.is

Brynjar Þór Þórarinsson

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

brynjar@sensa.is

Böðvar Guðmundsson

Microsoft sérfræðingur

Rekstrarþjónusta

bodvarg@sensa.is

Daníel Ingi Stefánsson

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

daniel@sensa.is

Daníel Magnússon

Microsoft sérfræðingur

Rekstrarþjónusta

danielm@sensa.is

Daníel Rúnar Friðþjófsson

Tæknimaður

Tækniborð

danielf@sensa.is

Davíð Elvar Marinósson

Viðskiptastjóri

Sala og viðskiptastýring

david@sensa.is

Davíð Steinn Geirsson

Sérfræðingur

Rekstrarþjónusta

dsg@sensa.is

Davíð Valsson

Tæknimaður

Tækniborð

davidv@sensa.is

Dúna Árnadóttir

Sérfræðingur

Fjármál og rekstur

duna@sensa.is

Edda Laufey Bjarnadóttir

Móttaka

Fjármál og rekstur

edda@sensa.is

Einar Ágúst Baldvinsson

Microsoft sérfræðingur

Miðlægur rekstur

einar@sensa.is

Elías Arnar Þorsteinsson

Viðskiptastjóri

Sala og viðskiptastýring

elias@sensa.is

Elísabet Huld Ragnarsdóttir

Sérfræðingur

Fjármál og rekstur

elisabetr@sensa.is

Elvar Már Sigurgíslason

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

elvar@sensa.is

Eva Björk Gunnarsdóttir

Tæknimaður

Tækniborð

evabg@sensa.is

Eva Lind Matthíasdóttir

Sérfræðingur IP símalausna

Rekstrarþjónusta

eva@sensa.is

Eyjólfur Ólafsson

Viðskiptastjóri

Sala og viðskiptastýring

eyjolfuro@sensa.is

Eyjólfur Þór Guðmundsson

Símkerfasérfræðingur

Rekstrarþjónusta

eyjolfur@sensa.is

Eyþór Ívarsson

Verkefnastjóri

Miðlægur rekstur

eythori@sensa.is

Fannar Elíasson

Microsoft sérfræðingur

Miðlægur rekstur

fannar@sensa.is

Finnur Eiríksson

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

finnur@sensa.is

Freyr Guðjónsson

Sérfræðingur

Miðlægur rekstur

f@sensa.is

Garðar Arnarsson

Sérfræðingur

Miðlægur rekstur

gardara@sensa.is

Gerald Andrew Hounslow

Sérfræðingur

Miðlægur rekstur

gerald@sensa.is

Gerður Mekkín Gunnarsdóttir

Netsérfræðingur

Rekstrarþjónusta

gerdurg@sensa.is

Gísli Finnsson

Netsérfræðingur

Rekstrarþjónusta

gislif@sensa.is

Gísli Hildibrandur Guðlaugsson

Netsérfræðingur

Rekstrarþjónusta

gisli@sensa.is

Grétar Gíslason

Microsoft sérfræðingur

Miðlægur rekstur

gretar@sensa.is

Guðmundur Haukur Jóhannsson

Sérfræðingur

Rekstrarþjónusta

gummihj@sensa.is

Guðmundur Már Kristjánsson

Sérfræðingur

Miðlægur rekstur

gudmmk@sensa.is

Guðmundur Stefán Björnsson

Öryggisstjóri

Ferlar og öryggi

gsb@sensa.is

Guðmundur Þór Jóhannsson

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

gummi@sensa.is

Gunbold Gunnar Bold

Viðskiptastjóri

Sala og viðskiptastýring

gunbold@sensa.is

Gunnar Smith

Hópstjóri

Sérfræðiþjónusta

gunnarsm@sensa.is

Gustav Helgi Haraldsson

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

gustav@sensa.is

Hafsteinn Hafsteinsson

Kerfisfræðingur

Sérfræðiþjónusta

haddi@sensa.is

Hafsteinn Ingvarsson

Netsérfræðingur

Rekstrarþjónusta

hafsteinni@sensa.is

Hafsteinn Sigmarsson

Verkefnastjóri

Ferlar og öryggi

hafsteinnsig@sensa.is

Hafþór Hilmarsson O’Connor

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

haffi@sensa.is

Haukur Steinn Ólafsson

Sérfræðingur

Rekstrarþjónusta

haukurso@sensa.is

Haukur Þórðarson

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

haukur@sensa.is

Hákon Gíslason

Sérfræðingur

Rekstrarþjónusta

hakong@sensa.is

Helgi Már Sæmundsson

Verkefnastjóri

Sérfræðiþjónusta

helgims@sensa.is

Hjalti Þór Hannesson

Tæknimaður

Miðlægur rekstur

hjaltithor@sensa.is

Hrafnkell Brimar Hallmundsson

Tölvunarfræðingur

Sérfræðiþjónusta

hrafnkellh@sensa.is

Hrefna Kap Gunnarsdóttir

Tæknimaður

Tækniborð

hrefna@sensa.is

Hulda Rut Ársælsdóttir

Sérfræðingur

Sala og viðskiptastýring

hulda@sensa.is

Hörður Jóhannsson

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

hordur@sensa.is

Ingimundur Gunnar Níelsson

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

ingimundurn@sensa.is

Ingólfur Björn Guðmundsson

Sérfræðingur

Fjármál og rekstur

ingolfurg@sensa.is

Ívar Hákonarson

Viðskiptastjóri

Sala og viðskiptastýring

ivar@sensa.is

Jóhann Þór Halldórsson

Kerfisstjóri

Miðlægur rekstur

jha@sensa.is

Jóhanna Íris Jakobsdóttir

Tæknimaður

Tækniborð

johanna@sensa.is

Jón Gunnlaugur Sævarsson

Sérfræðingur

Rekstrarþjónusta

jongs@sensa.is

Jón Heiðar Baldvinsson

Netsérfræðingur

Miðlægur rekstur

jhb@sensa.is

Jón Ragnar Vilhjálmsson

Sérfræðingur IP símalausna

Rekstrarþjónusta

jr@sensa.is

Jón Þór Helgason

Viðskiptastjóri

Sala og viðskiptastýring

jon@sensa.is

Jónatan Þór Jónasson

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

jonatan@sensa.is

Justin Roberts

Netsérfræðingur

Rekstrarþjónusta

justinr@sensa.is

Kolbeinn Sveinbjarnarson

Tæknimaður

Tækniborð

kolbeinns@sensa.is

Kristinn Ingvarsson

Netsérfræðingur

Miðlægur rekstur

kiddi@sensa.is

Kristinn Rafn Elísson

VMware sérfræðingur

Miðlægur rekstur

kristinnre@sensa.is

Kristinn Sigurðsson

Sérfræðingur

Tækniborð

kristsig@sensa.is

Kristján B Otterstedt

Verkefnastjóri

Miðlægur rekstur

kristjano@sensa.is

Kristján Ólafur Eðvarðsson

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

kristjan@sensa.is

Linda Dögg Guðmundsdóttir

Sérfræðingur

Sala og viðskiptastýring

lindag@sensa.is

Logi Huldar Gunnlaugsson

Viðskiptaþróun

Fjármál og rekstur

logi@sensa.is

Magnús Bjarni Geirsson

Netsérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

magnusbg@sensa.is

Magnús Gylfi Hilmarsson

Netsérfræðingur

Rekstrarþjónusta

magnusgh@sensa.is

Magnús Örn Stefánsson

Verkefnastjóri

Fjármál og rekstur

maggi@sensa.is

Ólafur Ísaksson

Sérfræðingur

Miðlægur rekstur

oli@sensa.is

Ómar Henningsson

Þjónustustjóri

Sérfræðiþjónusta

omar@sensa.is

Ómar Örn Magnússon

Sérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

omarm@sensa.is

Pálína Björnsdóttir

Viðskiptastjóri samninga

Sala og viðskiptastýring

palina@sensa.is

Páll Þórir Beck

Rekstrarstjóri

Rekstrarþjónusta

pallbeck@sensa.is

Pétur Óskar Hjörleifsson

Sérfræðingur

Tækniborð

petur@sensa.is

Ragnar Már Vilhjálmsson

Viðskiptastjóri

Sala og viðskiptastýring

ragnar@sensa.is

Róbert Orri Skúlason

Sérfræðingur

Tækniborð

roberto@sensa.is

Róbert Rúnarsson

Viðskiptastjóri

Viðskiptastýring

robertr@sensa.is

Sigrún Hilmarsdóttir

Tæknimaður

Tækniborð

sigrunhil@sensa.is

Sigurborg Gunnarsdóttir

Sérfræðingur

Ferlar og öryggi

sigurborg@sensa.is

Sigurður Heimisson

Kerfisstjóri

Tækniborð

sigurdurh@sensa.is

Sigurður Magnús Jónsson

Sölustjóri

Sala og viðskiptastýring

siggi@sensa.is

Sigurgeir Þorbjarnarson

Sérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

siggiv@sensa.is

Símon Pétur Sigurðsson

Sérfræðingur

Tækniborð

simon@sensa.is

Snorri Gunnar Sigurðarson

Sérfræðingur

Tækniborð

snorrig@sensa.is

Snorri Páll Jónsson

Viðskiptastjóri

Sala og viðskiptastýring

snorri@sensa.is

Stefán Ingi Árnason

Tæknimaður

Tækniborð

stefanar@sensa.is

Sturla Már Helgason

Tæknimaður

Tækniborð

sturla@sensa.is

Sveinbjörn Franklín Halldórsson

Netsérfræðingur

Rekstrarþjónusta

sveinbjornh@sensa.is

Sveinn Anton Jensson

Tæknimaður

Tækniborð

sveinnje@sensa.is

Trausti Veigar Hilmarsson

Sérfræðingur

Tækniborð

traustivh@sensa.is

Valgerður Hrund Skúladóttir

Framkvæmdastjóri

Yfirstjórn

valgerdur@sensa.is

Valtýr Elías Valtýsson

Sérfræðingur Öryggismála

Ferlar og öryggi

valtyrv@sensa.is

Vignir Benediktsson

Viðskiptastjóri

Sala og viðskiptastýring

vignir@sensa.is

Viktor Gunnar Edvardsson

Söluráðgjafi

Sala og viðskiptastýring

Viktor@sensa.is

Þorbjörn Smári Ívarsson

Sérfræðingur

Sérfræðiþjónusta

smari@sensa.is

Þorsteinn Axel Halldórsson

Sérfræðingur

Rekstrarþjónusta

thorsteinnh@sensa.is

Þorsteinn Þorbergsson

Viðskiptastjóri

Sala og viðskiptastýring

steini@sensa.is

Þröstur Sigurjónsson

Hópstjóri

Miðlægur rekstur

throstur@sensa.is

Þyrí Óskarsdóttir

Innleiðingastjóri

Ferlar og öryggi

thyri@sensa.is

Örn Hróbjartsson

Microsoft sérfræðingur

Rekstrarþjónusta

ornh@sensa.is

Örvar Guttormsson

Tæknimaður

Ferlar og öryggi

orvarg@sensa.is